General Alert

Bán lô đất góc 2 MT đường Số 1 - Long Trường. 94m2 (8x11,75m)

Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Đông, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

4.9 Tỷ
(52127659.6/ m2)
Diện tích
94.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Bán lô đất góc 2 MT đường Số 1 - Long Trường. 94m2 (8x11,75m)
Tôi Cần bán nhanh lô đất thổ cư vị trí đường Số 1 Long Trường, Quận 9. Giáp ngay Quận 2. Đối diện khu nhà phố Tân cảng. Diện tích: 94m2 (8m x 11,75m). Góc 2 mặt tiền đường 10m - khu dân cư đông đúc sầm uất gần kề sông mát mẻ. (ảnh thực tế lô đất). Khu dân cư xây dựng tự do. Giá bán: 4,9 tỷ. Pháp lý rõ ràng: Sổ hồng riêng. Sang tên ngay.

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 94.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 94.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng