General Alert

Bán lô đất 8,25 x 160 m (1275m2) xã bình lơi,bc ,hcm,2ty7

Vườn Thơm, Xã Bình Lợi, Huyện Bình Chánh, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

2.7 Tỷ
(2117647.1/ m2)
Diện tích
1275.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Bán lô đất 8,25 x 160 m (1275m2) xã bình lơi,bc ,hcm,2ty7
Bán lô đất 8,25 x 160 m (1275m2) xã bình lơi,bc ,hcm,2ty7 ☆ Dt : 8,25 x 160 m (1275m2) sổ riêng h đông bắc ☆ VỊ TRÍ : Đất mặt tiền 10m Đường kênh vườn thơm,cách ủy ban xã ,chợ bình lợi,truongf học cấp 1,1,3 800m ☆ Giá : 2 ty700 tr còn thương lượng ☆ hotline : 0939.062.568 Đoàn Thi cg

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 1275.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 1275.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng