General Alert

Bán lô đất 3mặt hẻm xe hơi Vườn Lài Quận 12, 930m2 chỉ nhỉnh 26tỷ

Vườn Lài, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

26.8 Tỷ
(28817204.3/ m2)
Diện tích
930.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Bán lô đất 3mặt hẻm xe hơi Vườn Lài Quận 12, 930m2 chỉ nhỉnh 26tỷ
CHỈ 30TR/M2 ĐẤT THỔ CƯ - 3 MẶT HẺM XE HƠI VUÔNG VỨC - PHÂN LÔ BÁN HẾT SẨY! + Diện tích: 30x31=930 + Lô đất vuông vức 3 mặt hẻm xe hơi, phân lô bán hết sẩy. Dự kiến phân được 15lô với diện tích từ 55-60m2 hẻm xe hơi. + Vị trí sát ngay Chung cư First Home, ra Hà Huy Giáp về Gò Vấp rất gần. + Chủ cần bán nhanh để chuyển vốn kinh doanh. + Sổ hồng, chủ quyền rõ ràng, mua bán sang tên nhanh gọn + Giá bán: 26.8tỷ TL cho khách thiện chí + Lh: 0911259629 lvcc

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 930.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 930.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng