General Alert

Bán lô đất 13B Conic, DT 252m2 giá chỉ 65 triệu/m2. Sổ hồng riêng.

Phong Phú, Xã Phong Phú, Huyện Bình Chánh, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

16.38 Tỷ
(65000000.0/ m2)
Diện tích
252.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Bán lô đất 13B Conic, DT 252m2 giá chỉ 65 triệu/m2. Sổ hồng riêng.
KDC Conic là khu dân cư có hạ tầng đẹp và đáng sống nhất khu vực, tiện ích hiện hữu, cư dân sinh sống đông đúc, an ninh tốt và dân trí cao. - Diện tích: 14x18m = 252 m2, Giá chỉ 16.4 tỷ. - Đất thổ cư 100%, - Sổ hồng riêng, Ngân hàng cho vay đến 70%. - Thời gian xây dựng tự do. Đất biệt thự này để ở rất lý tưởng và để đầu tư cũng rất tiềm năng, các yêu tố tăng giá như: - Đang hình thành làng đại học gồm 6 trường, hiện đã có trường ĐH Kinh tế, Văn Hiến, Cao đẳng xây dựng hoàn thành. - Dự phóng đường 60m kết nối thẳng với quận 8 và Nhà Bè. - Bến xe Miền tây sắp dời về cách 4km. - KDC Conic là đất vùng ven gần trung tâm Sài Gòn nhất, xu hướng dời về vùng ven sống ngày càng nhiều. - Huyện Bình Chánh sắp lên Thành Phố theo chủ trương của Nhà Nước. Liên hệ: 0902462566Đã sao chép gặp Định để xem đất.

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 252.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 252.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng