General Alert

Bán lỗ căn hộ Sài Gòn Royal Quận 4 giá 2 tỷ 650 triệu DT:80m2 2PN

Bến Vân Đồn, Phường 12, Quận 4, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

2.65 Tỷ
(33125000.0/ m2)
Diện tích
80.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Bán lỗ căn hộ Sài Gòn Royal Quận 4 giá 2 tỷ 650 triệu DT:80m2 2PN
Thông tin căn hộ: - Diện tích: 80m². - Loại căn hộ: 2 phòng ngủ 2 toilet. - Hiện trạng: Đầy đủ nội thất. - Giá bán: 2 tỷ 650 triệu Tận hưởng tiện ích đầy tiện nghi tại Saigon Royal. - Nằm ngay cạnh cầu Mống, Cầu Khánh Hội và Hầm Thủ Thiêm, Di chuyển thuận tiện, 3 phút đi bộ vào quận 1, mất 5 phút đi bộ đến đường hoa Nguyễn Huệ, Phố Tây Bùi Viện. - View Bitexco, Landmark 81 và sông Sài Gòn, Bến Nhà Rồng. - Gym, Hồ bơi ngoài trời, Khu vui chơi trẻ em lầu 3 miễn phí. - Công viên tầng thượng đẹp nhất SG ngắm toàn cảnh quận 1, sông SG và Thủ Thiêm. - Nhà hàng, cafe Highland, Starbucks, - Siêu thị Vinmart, K Mart, 25 GS. - MB Bank, Vietin Bank. Liên hệ Nhã Đan Không tiếp môi giới

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 80.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 80.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng