General Alert

Bán lỗ căn hộ Q7 Riverside Quận 7 giá 1ty950 67m2 2PN2WC sổ hồng riêng

Đào Trí, Xã Phú Thuận, Quận 7, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

1.95 Tỷ
(29104477.6/ m2)
Diện tích
67.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Bán lỗ căn hộ Q7 Riverside Quận 7 giá 1ty950 67m2 2PN2WC sổ hồng riêng
🔥🔥--------- BÁN LỖ ------ 🔥🔥 Q7. RIVERSIDE Đ/c: Số 4 Đào Trí, Phú Thuận, Quận 7 - Căn 67m 2pn2wc. Full nội thất - Giá bán: 1ty950tr - Pháp lý: đã có sổ hồng - Hàng loạt những tiện ích đẳng cấp, vượt trội ngay giữa lòng thành phố sầm uất: chỗ đậu xe, sân nướng BBQ, thang máy, trung tâm thương mại, hồ bơi, sân tennis, phòng tập gym, công viên, bảo vệ 24/7, sân chơi trẻ em,... Lh : Văn Hải Không tiếp cò, môi giới

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 67.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 67.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng