General Alert

Bán Lỗ Căn Hộ Midtown M8, Căn Góc 3 Phòng Ngủ View Sông

Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

10.2 Tỷ
(83606557.4/ m2)
Diện tích
122.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Bán Lỗ Căn Hộ Midtown M8, Căn Góc 3 Phòng Ngủ View Sông
Bán lỗ căn hộ Midtown The Peak căn góc view sông. - Căn hộ Midtown M8 diện tích 122m. - Thiết kế 3 phòng ngủ, 2 toilet. - Căn góc view sông và view hồ bơi. Giá bán chỉ 10.2 tỷ(giá gốc chủ đầu tư 10.7 tỷ). Thông tin chi tiết vui lòng liên hệ 0906227922 (Zalo) http://phumyhung24h.vn/

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 122.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 122.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Không có