General Alert

Bán lỗ 100 triệu căn 1 phòng Vũng Tàu Melody, view biển tầng cao. Giá 1.95 tỷ, LH E. Yến 0906925656

Dự án Melody, Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Thắng Tam, Thành phố Vũng Tàu, Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

1.95 Tỷ
(43333333.3/ m2)
Diện tích
45.0 M2
Hướng
Bắc
Phòng ngủ
1
Phòng tắm
1

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Bán lỗ 100 triệu căn 1 phòng Vũng Tàu Melody, view biển tầng cao. Giá 1.95 tỷ, LH E. Yến 0906925656
Bán căn 1 phòng ngủ Vũng Tàu Melody. View biển tầng cao. Block A. Diện tích trên sổ 45m2. Giá bán 1,950 tỷ (giá bao gồm thuế thu nhập cá nhân, phí công chứng). Full nội thất. Anh chị cần mua liên hệ em Yến 0906925656.

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ 1
Chiều dài -
Diện tích đất 45.0 M2
Hướng Bắc
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm 1
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 45.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ