General Alert

Bán liền kề S - Downtown Thanh Trì, Hà Nội. Mặt đường Phan Trọng Tuệ. Giá từ 70 tr/m2

Dự án HDB Plaza, Đường Phan Trọng Tuệ, Xã Thanh Liệt, Huyện Thanh Trì, Thành phố Hà Nội
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

5.25 Tỷ
(70000000.0/ m2)
Diện tích
75.0 M2
Hướng
Đông

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Bán liền kề S - Downtown Thanh Trì, Hà Nội. Mặt đường Phan Trọng Tuệ. Giá từ 70 tr/m2
Bán liền kề shophouse dự án S - Downtown Thanh Trì Hà Nội. Quỹ hàng đẹp nhất LH: 0975089888. Quy mô: 2 ha. Quỹ căn: 160 lô shophouse. Diện tích: Từ 70m - 90m2. Mặt tiền 5m với hơn 80% là những lô 2 mặt tiền. Mặt trước là đường 70 chuẩn bị mở rộng. Mặt sau là đường 29 m khu tái định cư của đường 70 và công viên Chu Văn An. Cách chợ Cầu Bươu 200m. Cách KĐT Linh Đàm 1km. Cách công viên Chu Văn An 1.2km. Cách bệnh viện 103 1km. Cách bến xe Nước Ngầm 3km. Với thiết kế 5 tầng hiện đại. Giá bán: Từ 70 - 80 tr/m2.

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 75.0 M2
Hướng Đông
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 75.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Không có

Tiện ích xung quanh

Vị trí bất động sản

Mặt bằng bất động sản

13
Lưu tin ngay Báo xấu

Đăng ký nhận thông tin qua Email

Thông tin luôn được cập nhật mới nhất gửi vào Email của bạn
Hệ thống đang trong giai đoạn chạy thử nghiệm