General Alert

Bán hộ ông anh đất Đông Yên Quốc Oai chính chủ, mặt đường lớn-ptrien

Láng Hòa Lạc, Xã Đông Yên, Huyện Quốc Oai, Thành phố Hà Nội
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

2.8 Tỷ
(13592233.0/ m2)
Diện tích
206.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Bán hộ ông anh đất Đông Yên Quốc Oai chính chủ, mặt đường lớn-ptrien
Đất chỉnh chủ, sổ đỏ nét căng 205m2, mặt tiền ngoài 6m Khu vực cực kỳ chiến lược , nhà nước đang thúc đẩy phát triển cực mạnh cùng với thành phố Hoà Lạc Rất gần UBND , gần trường , gần chợ và vô vàn tiện ích Mặt đường 2 xe cont tránh nhau cực thoáng, dân trí cao, hàng xóm khá giả văn mình Giá chỉ 2tỷ8 Liên hệ gặp chính chủ vào việc

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 206.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 206.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng