General Alert

Bán giảm giá căn Panorama Nha Trang, view biển đẹp, 2.5 tỷ

Panorama, Số 1, Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Lộc Thọ, Thành phố Nha Trang, Tỉnh Khánh Hòa
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

2.5 Tỷ
(62500000.0/ m2)
Diện tích
40.0 M2
Hướng
Đông
Phòng ngủ
1
Phòng tắm
1

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Bán giảm giá căn Panorama Nha Trang, view biển đẹp, 2.5 tỷ
Bán giảm giá căn Panorama Nha Trang, view biển đẹp, 2.5 tỷ. Cần chuyển nhượng gấp căn hộ studio cao cấp toà nhà Panorama mã A18, ban công rộng, cách quảng trường 2/4 và biển chỉ 50m. Cắt lỗ: 500 triệu so với giá hợp đồng.. View trực diện biển. Địa chỉ: Số 1 Nguyễn Thị Minh Khai, Lộc Thọ, Nha Trang, Khánh Hoà. Dt: 40m2. Giá: 2,5 tỷ (đã trừ 5% phí nhận sổ). Liên hệ sdt và zalo 0816233268. Xin cảm ơn quý khách đã coi tin!

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ 1
Chiều dài -
Diện tích đất 40.0 M2
Hướng Đông
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm 1
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 40.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Không có