General Alert

Bán gấp ô đất 40,2m đường ô tô giá tốt ngõ 33 Giang Biên

Kẻ Tạnh, Phường Giang Biên, Quận Long Biên, Thành phố Hà Nội
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

2.48 Tỷ
(62000000.0/ m2)
Diện tích
40.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Bán gấp ô đất 40,2m đường ô tô giá tốt ngõ 33 Giang Biên
+ Diện tích: 40,2m, mặt tiền 3,3m đất nở hậu ở có lộc, đường 3,5m ô tô vào ra. Hướng Tây Nam. + Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch + Giá bán: 62tr/m2 (có thương lượng trực tiếp) + Nằm ở ngõ 33 Giang Biên, khu hàng xóm thân thiện, có ý thức, an ninh tốt, xung quanh tiện ích trường học, chợ, nhà văn hóa, hồ, vườn hoa…lô đất đẹp có giá hợp lý mua để an cư lâu dài rất hợp lý. Liên hệ ngay Em Thuy để được tư vấn nhiệt tình 24/7 (MIỄN PHÍ) VŨ BÁ THUY – Chuyên nhà đất đẹp - đất đấu giá - đất thổ cư - giá tốt nhất thị trường MIỄN PHÍ: Tư vấn, check quy hoạch, thủ tục sang tên sổ từ A-Z, vay ngân hàng Nhadatgialam.vn – Kênh thông tin uy tín hàng đầu về BĐS Long Biên, Gia Lâm Giúp người mua Mua được Tài Sản phù hợp nhất

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 40.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 40.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ đỏ