General Alert

Bán gấp lô phước khánh 1000m2, đường xe hơi trọn sổ 990 triệu

Phạm Thái Bường, Xã Phước Khánh, Huyện Nhơn Trạch, Tỉnh Đồng Nai
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

990 Triệu
(990000.0/ m2)
Diện tích
1000.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Bán gấp lô phước khánh 1000m2, đường xe hơi trọn sổ 990 triệu
Tôi cần bán lô đất Phước Khánh 1000m2 , Nhơn Trạch, đồng Nai , sổ Hồng riêng tôi đứng tên. Đất cao ráo sạch đep, xe hơi vào tận đất. Ngay khu dân cư đông đúc. Điện nước đầy đủ .Cách khu công nghiệp tầm 2km và cách nút giao đường cầu cát lái nối đi sân bay 4kk và nhiều tiện ích khác. Thích hợp cho ai đầu tư hoặc làm nhà vườn. Nay vì một số công việc nên tôi cần bán nhanh giá chỉ 990tr còn bớt Lộc cho khách thiện chí Lh; 0347310099 tôi để xem đất và sổ

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 1000.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 1000.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng