General Alert

BÁN GẤP lô góc 696m full thổ trục chính Vân Lôi, CNC Hòa Lạc giá đẹp

Quốc lộ 21A, Xã Bình Yên, Huyện Thạch Thất, Thành phố Hà Nội
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

13.22 Tỷ
(19000000.0/ m2)
Diện tích
696.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu BÁN GẤP lô góc 696m full thổ trục chính Vân Lôi, CNC Hòa Lạc giá đẹp
BÁN GẤP lô góc 696m full thổ trục chính Vân Lôi, CNC Hòa Lạc giá đẹp chỉ hơn 10 tỷ - DT 696m2 lô góc 2 mặt tiền ,trục chính Vân Lôi 3 xe ô tô tránh nhau - Có thể nói là 1 lô đẹp nhất khu vực tổng 2 mặt tiền lên đén gần 100m - Gần ngay trường ĐH FPT nơi sinh viên đang có nhu cầu thuê trọ rất nhiều - Gần khu CNC Hòa Lạc, các tiện ích xã hội cơ bản, dân về ngày một tăng - Dân số ngày 1 tăng, cơ sở hạ tầng hoàn thiện giá đất không thể không tăng - Chủ đang cần tiền nên đang để lại giá cực hợp lý rẻ hơn thị trường vài giá - Pháp lý rõ ràng, sổ hồng hà nội sang tên trong ngày GỌI NGAY CHO EM để lấy thông tin chi tiết Mr SƠN 0989....

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 696.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 696.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng