General Alert

Bán gấp lô đất vị trí đắc địa ngay trung tâm Aeon Mall Bình Tân SHR

Trần Văn Giàu, Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

3 Tỷ
(35294117.6/ m2)
Diện tích
85.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Bán gấp lô đất vị trí đắc địa ngay trung tâm Aeon Mall Bình Tân SHR
- Mặt tiền đường số 7 khu dân cư Tên Lửa Bình Tân, gần vòng xoay Phú Lâm, bến xe Miền Tây. - Sổ hồng riêng, mua xong sang tên công chứng liền trong ngày. - Diện tích đất: 5m x 17m = 85m2. Thổ cư 100%. - Giá: 4 tỷ 200 triệu (có thương lượng). Bao phí sang tên công chứng. - Có An ninh bảo vệ 24/7, có camera quan sát. - Khu dân cư đông , 200m có siêu thị CoopMart, phù hợp cho việc kinh doanh, buôn bán, xây ở, đầu tư. - Liên hệ để xem thực tế lô đất và sổ hồng: 0327797919.

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 85.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 85.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng