General Alert

Bán gấp lô đất đường Bưng Ông Thoàn, Phú Hữu Quận 9 Giá 2,1 tỷ. Sổ sẵn

Bưng Ông Thoàn, Xã Phú Hữu, Quận 8, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

2.1 Tỷ
(26250000.0/ m2)
Diện tích
80.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Bán gấp lô đất đường Bưng Ông Thoàn, Phú Hữu Quận 9 Giá 2,1 tỷ. Sổ sẵn
- Thuộc dự án SamSung Village, Lô đất sạch đẹp vị trí Sát bên là khu SamSung khu công nghệ cao và Trung tâm thương mại đông Sài Gòn. - Diện tích 80m² (5x16m). - Vị trí lô đất thuận tiện di chuyển đến quận 7, quận 2, Quận 1, Bình Thạnh chỉ 15 phút. - Cách trường mầm non, trường tiểu học, trường trung học quốc tế chỉ 200m, - Cạnh bên là khu biệt thự Khang Điền, Villager Part, Park Riverside. - Cạnh các trường đại học danh tiếng Quốc Tế và Việt Nam như Hutech, FPT, Nguyễn Tất Thành... - Đã có sổ hồng, công chứng sang tên ngay.

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 80.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 80.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng