General Alert

Bán gấp lô đất Củ chi 600m2 mặt tiền đường nhựa 12, chỉ 800tr-SHR, gọi

Nguyễn Thị Rành, Xã Nhuận Đức, Huyện Củ Chi, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

800 Triệu
(1333333.3/ m2)
Diện tích
600.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Bán gấp lô đất Củ chi 600m2 mặt tiền đường nhựa 12, chỉ 800tr-SHR, gọi
Đăng giúp ông anh cần bán gấp lô đất trồng cây hàng năm khác tại mặt tiền đường 534 thuộc xã Nhuận Đức, Củ Chi, Thành Phố Hồ Chí Minh. Vị trí lô đất gần ngay Trung Tâm sát hạch lái xe, UBND và chợ Nhuận Đức, ra đường Bà Thiên và Nguyễn Thị Rành liên thông các hướng rất thuận tiện, đường nhựa xe hơi 7 chỗ vào tới đất... Anh chị nào cần một lô đất đẹp tiện để ở hoặc đầu tư lâu dài thì đây là một lựa chọn ko thể tốt hơn Sổ hồng riêng chính chủ, mua bán sang tên ngay trong ngày, bao hết thuế phí... Quan tâm vui lòng gọi e để có thêm thông tin

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 600.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 600.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng