General Alert

Bán gấp lô đất 106m2 giá 10.6 tỷ phố Thuỵ Khuê, quận Tây Hồ, TP Hà Nội

Thụy Khuê, Phường Thụy Khuê, Quận Tây Hồ, Thành phố Hà Nội
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

10.6 Tỷ
(100000000.0/ m2)
Diện tích
106.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Bán gấp lô đất 106m2 giá 10.6 tỷ phố Thuỵ Khuê, quận Tây Hồ, TP Hà Nội
Bán gấp lô đất 106m2 giá 10.6 tỷ phố Thuỵ Khuê, quận Tây Hồ, TP Hà Nội Thông tin mô tả Bán gấp lô đất Thuỵ Khuê , quận Tây Hồ, TP Hà Nội. - Diện tích 106m2 mặt tiền 5m. - Hiện trạng đang cho thuê kinh doanh - Vị trí cách Hồ Tây hơn 100m phù hợp ai mua xây tòa nhà kinh doanh hoặc căn hộ cho thuê. Chi tiết lh: 0961266658 Miễn TG MG làm phiền

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 106.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 106.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ đỏ