General Alert

Bán gấp kho xưởng 4,700 m2 tại khu công nghiệp Hải Sơn huyện Đức Hòa tỉnh Long An, giá 42 tỷ

Dự án KCN Hải Sơn, Đường 2, Xã Đức Hoà, Huyện Đức Hòa, Tỉnh Long An
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

42 Tỷ
(8936170.2/ m2)
Diện tích
4700.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Bán gấp kho xưởng 4,700 m2 tại khu công nghiệp Hải Sơn huyện Đức Hòa tỉnh Long An, giá 42 tỷ
Bán gấp kho xưởng mới xây dựng đẹp tại khu công nghiệp Hải Sơn, xã Đức Hòa Hạ huyện Đức Hòa tỉnh Long An, tổng đất 4,700 m2 trong đó có xây dựng nhà xưởng 2,600 m2 nhà văn phòng 540 m2 có 2 lầu nhà xưởng xây dựng kiên cố cao 12 m có phòng cháy chữa cháy tự động, có trạm điện sản xuất 1,000 KVA phù hợp làm công ty sản xuất kho chứa hàng, giá bán 42 tỷ quý khách có nhu cầu thuê kho xưởng vui lòng LH. 0937598099 huy hoàng.

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 4700.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 4700.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Không có