General Alert

Bán gấp đất phân lô Đông Dư, DT 32m, mặt tiền 3,8m, nở hậu

Đông Dư Thượng, Xã Đông Dư, Huyện Gia Lâm, Thành phố Hà Nội
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

1.16 Tỷ
(36093750.0/ m2)
Diện tích
32.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Bán gấp đất phân lô Đông Dư, DT 32m, mặt tiền 3,8m, nở hậu
Bán gấp đất phân lô Đông Dư, DT 32m, mặt tiền 3,8m, nở hậu, xe ô tô gửi nhà văn hóa ngay cạnh + Hướng Đông Nam + Đường trước đất 2m, cách 10m ra đường trục chính ô tô đi + Giá bán: 1.155 tỷ

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 32.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 32.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ đỏ