General Alert

Bán Gấp Đất Ngay Gần KCN Dầu Giây Đường Nhựa 8m

Quốc Lộ 1A, Xã Hưng Lộc, Huyện Thống Nhất, Tỉnh Đồng Nai
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

710 Triệu
(7634408.6/ m2)
Diện tích
93.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Bán Gấp Đất Ngay Gần KCN Dầu Giây Đường Nhựa 8m
- Đất Mặt tiền đường nhựa xe hơi đi thoải mái - Từ Quốc Lộ 1A vào 1p là tới đất - Gần 2 KCN Dầu Giây và Cụm CN Hưng Lộc mới - đi xe 1p là ra tới chợ và nhà thờ, chùa - Đất Ngang 5 dài 19 vuông và bằng phẳng - có thương lượng nếu khách hàng mua ký nhanh (CAM KẾT MỌI ĐIỀU ĐỀU ĐÚNG SỰ THẬT)

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 93.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 93.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng