General Alert

Bán GẤP đất đường Lê Đình Cẩn(ngay chợ) 8x14 giá 5ty2

Lê Đình Cẩn, Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

5.2 Tỷ
(46846846.8/ m2)
Diện tích
111.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Bán GẤP đất đường Lê Đình Cẩn(ngay chợ) 8x14 giá 5ty2
+ Địa chỉ Đất là: 184//Lê Đình Cẩn + Diện tích : 8m x 14m, đường trước nhà 6m thông tứ tung. + GPXD được 5 tầng. + Vị trí: Gần Hương Lộ 2, Tỉnh Lộ 10, Mã Lò, cách ngã tư Bốn Xã 5 phút. + Sổ đẹp vuông vức, không lỗi phong thủy.

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 111.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 111.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ đỏ