General Alert

Bán gấp chung cư Khánh Hội 2 mới sửa 75m2 giá 3tỷ050

Bến Vân Đồn, Phường 1, Quận 4, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

3.05 Tỷ
(40666666.7/ m2)
Diện tích
75.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Bán gấp chung cư Khánh Hội 2 mới sửa 75m2 giá 3tỷ050
-Diện tích 75m2, 2 phòng ngủ, phòng khách, bếp, 2 nhà vệ sinh. -Vị trí cực đỉnh, Tầng 17 view cực đỉnh hướng ra cầu Nguyễn Văn Cừ, Bến Vân Đồn. -Nhà mới sửa mới 100%, full nội thất đang hợp đồng thuê 12tr/tháng. - Đa tiện tích, tiện nghi, dịch vụ bán kính 50m Phí dịch vụ 5k/m2 Gia đình bán gấp giá 3tỷ050 𝐍𝐇𝐀̣̂𝐍 𝐊𝐘́ 𝐆𝐔̛̉𝐈 𝐂𝐇𝐎 𝐓𝐇𝐔𝐄̂/𝐌𝐔𝐀 𝐁𝐀́𝐍 𝐂𝐀̆𝐍 𝐇𝐎̣̂ 𝐂𝐀𝐎 𝐂𝐀̂́𝐏 📲 097.9999.760 (Phone/Zalo/Call)

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 75.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 75.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng