General Alert

Bán gấp CH tập thể Thịnh Hào 1 ( tầng 1) giá 1.9 tỷ, 52m2, KD được

Thịnh Hào 1, Phường Hàng Bột, Quận Đống Đa, Thành phố Hà Nội
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

1.9 Tỷ
(36538461.5/ m2)
Diện tích
52.0 M2
Hướng
Đang cập nhật
Phòng ngủ
2
Phòng tắm
1

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Bán gấp CH tập thể Thịnh Hào 1 ( tầng 1) giá 1.9 tỷ, 52m2, KD được
Bán gấp CH tập thể Thịnh Hào 1 ( tầng 1) giá 1.9 tỷ, 52m2, KD được Mô tả: Diện tích sử dụng 52m2 Hướng Tây Bắc Căn hộ nằm ngay tầng 1, vuông vắn, sạch sẽ, gồm 2 ngủ, 1 vệ sinh, khép kín, nhà sạch sẽ, phù hợp mua ở hoặc kết hợp kinh doanh buôn bán tốt. Nhà ở vị trí đẹp, trung tâm Quận Đống Đa, giao thông đi lại thuận tiện, dễ dàng kết nối các tuyến phố lớn. Khu vực dân trí cao, xung quanh có nhiều tiện ích, gần trung tâm các khu vui chơi, bệnh viện Xanh Pon, Tràng An, trường, chợ, tiện đi lại sinh hoạt. Pháp lí: SĐCC, công chứng nhanh gọn Giá bán 1,9 tỷ, có thương lượng LHCC 0945998884, 0967611216 Miễn TG, MG làm phiền

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ 2
Chiều dài -
Diện tích đất 52.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm 1
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 52.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ đỏ