General Alert

Bán gấp CH CC NT Home Phương Canh, dt44m, 2pn, chỉ 1.6 tỷ

Phương Canh, Phường Xuân Phương, Quận Nam Từ Liêm, Thành phố Hà Nội
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

1.6 Tỷ
(36363636.4/ m2)
Diện tích
44.0 M2
Hướng
Đang cập nhật
Phòng ngủ
2
Phòng tắm
2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Bán gấp CH CC NT Home Phương Canh, dt44m, 2pn, chỉ 1.6 tỷ
Bán căn hộ chung cư NT HOME PHƯƠNG CANH dt 44m, 2pn đủ công năng chỉ 1.6 tỷ Vị trí : quá tuyệt vời ngay mặt đường 32 sầm uất, sát chợ dân sinh,gần hàng loạt trường, đường, trạm. Chỉ mất đúng 10 phút phi thẳng đến ngay Hồ Tùng Mậu - xuân Thủy. - Căn hộ đẹp view hướng Đông Nam - Chủ đầu tư uy tín , xây dựng mọi hạng mục chuẩn từng milimet, trả sớm tiến độ với chất lượng công trình loại A+. - Chủ nhà trẻ tuổi rất có gu thẩm mỹ, cẩn thận tỷ mỷ làm đồng bộ nội thất xin xò đủ 2 ngủ + khách

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ 2
Chiều dài -
Diện tích đất 44.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm 2
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 44.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ đỏ