General Alert

Bán gấp căn hộ Topaz Garden: 2PN - 3PN, 63m2 - 69m2 - 88m2

Trịnh Đình Thảo, Xã Hòa Thạnh, Huyện Tân Phú, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

2.1 Tỷ
(32307692.3/ m2)
Diện tích
65.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Bán gấp căn hộ Topaz Garden: 2PN - 3PN, 63m2 - 69m2 - 88m2
Chung cư Topaz Garden - Topaz Center, ngân hàng Vietcombank cho vay 70% giá trị căn hộ. - Vị trí: 04 Trịnh Đình Thảo, P. Hòa Thạnh, Q. Tân Phú. Tiện ích: Hồ bơi, gym, spa, siêu thị mini, coffee,.. Cần bán căn rẻ nhất thị trường: + Căn 2PN 2WC, 65m2, giá: 2,15 tỷ. + Căn 2PN 2WC, 69m2, giá: 2.3 tỷ (Căn Góc). + Căn 2PN 2WC, 74m2, giá: 2.3 tỷ. + Căn 3PN 2WC, 88m2, giá: 2,75 tỷ. Full nội thất. Liên hệ Nhân để xem nhà

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 65.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 65.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Không có