General Alert

Bán gấp căn hộ The Manor Nguyễn Hữu Cảnh, Bình Thạnh, 74m2, 1ty810, SHR, LH: 0584167100 Như

Dự án The Manor HCM, Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 22, Quận Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

1.81 Tỷ
(24459459.5/ m2)
Diện tích
74.0 M2
Hướng
Đang cập nhật
Phòng ngủ
2
Phòng tắm
2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Bán gấp căn hộ The Manor Nguyễn Hữu Cảnh, Bình Thạnh, 74m2, 1ty810, SHR, LH: 0584167100 Như
Nhà còn mới, rộng rãi, có thể làm văn phòng. Diện tích 74m2 2PN 2WC. Giá thỏa thuận. Sổ hồng riêng, chính chủ sang tên trong ngày. Chỉ mất 10P để đi Q1 và các quận trung tâm lân cận. Giá bán 1ty810 Miễn thương lượng, chỉ bớt chút lộc cho người thiện chí mua nhanh. Liên hệ Như xem trực tiếp, miễn cò lái tham khảo mất thời gian.

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ 2
Chiều dài -
Diện tích đất 74.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm 2
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 74.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ