General Alert

Bán gấp căn hộ mới Soho Bình Quới, 2PN, 2WC, ban công, view Landmark

Dự án Soho Premier, Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 25, Quận Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

2.65 Tỷ
(40769230.8/ m2)
Diện tích
65.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Bán gấp căn hộ mới Soho Bình Quới, 2PN, 2WC, ban công, view Landmark
Cần bán căn hộ mới Soho Premier. - Nằm ngay mặt tiền 2 chiều đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Quận Bình Thạnh. + 2PN, 2WC, 1 phòng khách, bếp, ban công, nội thất. + Thoáng mát. - Liên hệ: 0902579332 Ms Hằng (MTG).

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 65.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 65.0 M2