General Alert

BÁN GẤP! Căn hộ Midtown M7 - 3 Phòng, hoàn thiện, view sông, công viên

Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

8.6 Tỷ
(78181818.2/ m2)
Diện tích
110.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu BÁN GẤP! Căn hộ Midtown M7 - 3 Phòng, hoàn thiện, view sông, công viên
Cần tiền kinh doanh bán gấp căn hộ tâm huyết (dành để ở) nay cần tìm chủ nhân mới * Thông tin căn hộ: - Căn hộ thuộc khu Midtown M7 (The Signature) - Thiết kế 3 phòng ngủ, 2 Wc. 2 Ban công - Phòng khách và 3 phòng ngủ đều view hướng nhìn sông, công viên và quảng trường nhạc nước - Layout nhà vuông vức, logia phơi đồ siêu rộng và thông thoáng - Căn hộ lầu trung, view thoáng, cực chill - Nhà bàn giao hoàn thiện từ CDT - Tặng kèm ô đậu xe oto - Giá bán: 8.6 tỷ (bao hết thuế phí, ko phát sinh thêm chi phí) Luôn sẵn key xem nhà mọi lúc mọi nơi ạ! Liên hệ xem nhà và đặt cọc: 0906 961 848 _ Ms Thơm (Green House Agency) Cảm ơn anh chị đã xem tin!

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 110.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 110.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Không có