General Alert

Bán gấp căn hộ Happy Valley-Phú Mỹ Hưng-Quận 7. DT: 115m2, giárẻ

Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

5.3 Tỷ
(46086956.5/ m2)
Diện tích
115.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Bán gấp căn hộ Happy Valley-Phú Mỹ Hưng-Quận 7. DT: 115m2, giárẻ
Bán gấp căn hộ Happy Valley, Phú Mỹ Hưng, Quận 7. Diện tích 115m2, nhà thô, lầu cao, nhìn sông và sân golf, công viên, thiết kế được 3 phòng ngủ. Ngay khu tiện ích cao cấp, có bảo vệ, hầm gửi xe, sử dụng thẻ từ. Nhiều tiện ích: Sát sân golf, đi Sc Vivo City, Crescent Mall chỉ 3-5 phút, gần trường quốc tế, bệnh viện FV... Giá gấp bán 5.3 tỷ có sổ hồng. Xem nhà liên hệ: 0917300798 (Ms.Hằng)

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 115.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 115.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng