General Alert

Bán gấp căn hộ cao cấp Midtown M8, phú mỹ hưng, q.7

Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

6 Tỷ
(75000000.0/ m2)
Diện tích
80.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Bán gấp căn hộ cao cấp Midtown M8, phú mỹ hưng, q.7
Bán gấp căn hộ cao cấp M8 Midtown, phú mỹ hưng, quận 7 diện tích: 80m 1 phòng khách, 2 phòng ngủ, nội thất cơ bản phú mỹ hưng giao, tiện cho thuê, ở, khu trung tâm nhiều tiện ích, hồ bơi, phòng guym, phòng chơi trẻ em,... Gía bán: 6 tỷ Liên hệ: 0918.357.698 THU

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 80.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 80.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Không có