General Alert

Bán gấp căn hộ cao cấp Midtowm The PEAK, PMH, Q.7

Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

10.8 Tỷ
(87096774.2/ m2)
Diện tích
124.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Bán gấp căn hộ cao cấp Midtowm The PEAK, PMH, Q.7
Bán GẤP CĂN HỘ CAO CẤP Midtowm, Phú Mỹ Hưng, q.7 diện tích: 131m, 1 phòng khách, 3 phòng ngủ, 2 toilet, nội thất hoàn thiện phú mỹ hưng, khu trung tâm nhiều tiện ích, hồ bơi, phòng chơi trẻ em, spa, katate,... Gía bán: 11.5 tỷ Liên hệ: 0918.357.698 THU (Viber/ zAlo) Trân trọng!

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 124.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 124.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng