General Alert

Bán gấp căn hộ 2 ngủ, 54.2m chung cư PCC1 Complex Hà Đông, giá chỉ 1.

Ba La, Phường Phú Lãm, Quận Hà Đông, Thành phố Hà Nội
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

1.5 Tỷ
(27272727.3/ m2)
Diện tích
55.0 M2
Hướng
Đang cập nhật
Phòng ngủ
2
Phòng tắm
1

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Bán gấp căn hộ 2 ngủ, 54.2m chung cư PCC1 Complex Hà Đông, giá chỉ 1.
Vị trí : Mặt đường quốc lộ 21B giao thông thuận tiện, kết nối trục giao thông đường sắt trên cao, gần chợ Hà Đông, bệnh viện 103, viện Bỏng quốc gia, siêu thị Metro, tiếp giáp KĐT Văn Phú, gần các trường : THCS Lê lợi, Kiến Hưng, Nguyễn Huệ, ĐH Đại Nam Tổng số căn hộ 540 căn hộ, mật độ cư dân thấp, xung quanh dân cư văn minh, khuân viên cây xanh, môi trường sống trong lành Các tiện ích nổi bật : Siêu thị, nhà hàng, spa, nhà trẻ Sổ đỏ chuẩn, sang tên nhanh + Liên hệ: Em Thảo Thảo: 0793021170, để đi xem nhà miễn phí, và được tư vân tận tâm nhất, TRÂN TRỌNG!!!

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ 2
Chiều dài -
Diện tích đất 55.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm 1
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 55.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ đỏ