General Alert

☘️☘️☘️Bán gấp căn 2PN 52m Chung cư Dragon Hilll 2 giá chỉ 2ty070 🧨🧨

Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Huyện Nhà Bè, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

2.07 Tỷ
(39807692.3/ m2)
Diện tích
52.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu ☘️☘️☘️Bán gấp căn 2PN 52m Chung cư Dragon Hilll 2 giá chỉ 2ty070 🧨🧨
Chủ nhà cần bán nhanh căn hộ 2PN đầy đủ nội thất tại Dragon Hilll 2 như sau: Diện tích: 52m2. Pháp lý: Đã có sổ hồng, sang tên nhanh gọn. Sổ hồng- được ở tất các Ngân hàng bảo lãnh hỗ trợ cho vay lên đến 70% giá trị căn hộ. Gía: 2ty070 tỷ (Giá bán bao hết, bao hết thuế phí). Xem nhà mọi lúc: Liên hệ PKD: 0903357065.

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 52.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 52.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Không có