General Alert

Bán gấp bán đất Khu Tên Lửa 2 đường nội bộ 20m, kinh doanh mua bán

Đường số 3, Xã Lê Minh Xuân, Huyện Bình Chánh, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

1.35 Tỷ
(15000000.0/ m2)
Diện tích
90.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Bán gấp bán đất Khu Tên Lửa 2 đường nội bộ 20m, kinh doanh mua bán
- Hiện tôi đang kinh doanh nhưng kẹt vốn nên cần sang lại nền đất trong khu dân cư Tên Lửa Đường Số 3, Phường Bình Trị Đông B, Quận Bình Chánh. - Diện tích: 5m x 18m = 90m2 xây dựng tự do tùy ý khách hàng. - Thổ cư 100%, sổ hồng riêng. Sang tên tại văn phòng công chứng nhà nước. - Giá: 1 tỷ 350 triệu (Thương lượng cho khách thiện chí). Khu dân cư văn minh, dân trí cao bậc nhất Bình Tân. Môi trường sống thoáng mát sạch sẽ, đường nội bộ 20m xe hơi ra vô thoải mái. Mặt tiền đường nội khu thông thoáng, yên tĩnh, khu dân cư dân trí tập trung nhiều quán ăn, quán coffee, karaoke, ngân hàng, siêu thị CoopMart, Vin Mart, Circle K +... Do cần tiền gấp nên để lại giá rẻ, mong gặp khách thiện chí. - Ngoài ra tôi còn 1 nền diện tích xây biệt thự mini nhà vườn gần đó: + Diện tích 10m x 20m = 200m2 giá 3 tỷ 100 triệu. Liên hệ: 0902.429.488 Ngọc Hậu hoặc để lại SĐT tôi sẽ chủ động liên hệ. - Xin cám ơn quý khách đã xem tin này!

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 90.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 90.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng