General Alert

Bán gấp 85m2 đất Giao Tự, Gia Lâm, HN, lô góc, đường ôtô, kinh doanh.

Phố Keo, Xã Kim Sơn, Huyện Gia Lâm, Thành phố Hà Nội
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

3.06 Tỷ
(36000000.0/ m2)
Diện tích
85.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Bán gấp 85m2 đất Giao Tự, Gia Lâm, HN, lô góc, đường ôtô, kinh doanh.
- Chính chủ gửi bán gấp lô đất tại Giao Tự, Kim Sơn, Gia Lâm, Hà Nội. - Đường trước đất ô tô tránh, thông, dân cư đông đúc, hàng xóm nhiều biệt thự,...Vị trí hiếm xây nhà ở, hay kinh doanh đều tuyệt vời. - Giao thông đi lại thuận tiện, ngay gần trường học các cấp, Trạm Y tế, UBND và chợ Keo. Cách đường QL 17 đi Hà Nội – Thuận Thành, Bắc Ninh, Hưng Yên và đường Đê hữu Đuống đi Long Biên – Thuận Thành chỉ 100m, khu phân lô giãn dân Keo 50m, trung tâm Trâu Quỳ, Huyện Gia Lâm, Vinhomes Ocean Park khoảng 3.5km. - Diện tích: 85m2, MT 5m. - Giá bán: 3.06 tỷ. - Sổ đỏ chính chủ năm 2021. - Chi tiết liên hệ a Thiện để biết thêm thông tin và xem đất (Miễn trung gian, môi giới). Trân trọng cảm ơn!

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 85.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 85.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ đỏ