General Alert

Bán gấp 45m2 Linh Quy Bắc, Gia Lâm hạ tầng, tiện ích đầy đủ.

Quốc lộ 17, Xã Kim Sơn, Huyện Gia Lâm, Thành phố Hà Nội
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

1.06 Tỷ
(23555555.6/ m2)
Diện tích
45.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Bán gấp 45m2 Linh Quy Bắc, Gia Lâm hạ tầng, tiện ích đầy đủ.
Vị trí đất: Ngay gần trục chính Linh Quy Bắc, Kim Sơn, Gia Lâm, Hà Nội. Giao thông đi lại thuận lợi, hạ tầng tiện ích đầy đủ. - Diện tích: 45m2, vuông vắn. - Từ trục chính vào lô đất là đường 2.5, thoáng, thẳng, ô tô đỗ cổng, khu vực dân cư đông đúc, giàu có nhất, nhì Kim Sơn. - Cách 300m là Quốc lộ 17, trung tâm Phố Keo, chợ Đầu mối Keo, 500m là trường học các cấp, UBND, trạm Y tế. - Sổ đỏ chính chủ, pháp lý rõ ràng, sang tên nhanh. - Giá bán: 1.06 tỷ. - Liên hệ anh Thiện để xem và mua lô đất tầm tiền thanh khoản nhanh.

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 45.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 45.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ đỏ