General Alert

Bán GẤP 260m2 đất Biệt thự 31ha- Trâu Quỳ,view vườn hoa công viên

thôn Cửu Việt, Thị trấn Trâu Quỳ, Huyện Gia Lâm, Thành phố Hà Nội
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

25.58 Tỷ
(98000000.0/ m2)
Diện tích
261.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Bán GẤP 260m2 đất Biệt thự 31ha- Trâu Quỳ,view vườn hoa công viên
Cần bán lô đất biệt thự KĐT 31ha Trâu Quỳ. Đối diện công viên, view thoáng mát. + Diện tích: 261m2, mặt tiền 12,96m, khổ đất vuông xây nhà vườn, đất tọa hướng Đông Bắc. + Giá bán: 25.578 tỷ ( vị trí đẹp, không lỗi, giá yêu thương nhất 31ha ). + Đất nằm ngay trung tâm hành chính của Quận Gia Lâm. Xung quanh với bạt ngàn tiện ích: nhiều nhà hàng, nhiều trường học, gần ĐHNN, gần Vin Gia Lâm, gần bệnh viện Gia Lâm, hạ tầng đang được kết nối từng ngày. Thích hợp người mua ở, làm văn phòng, kinh doanh ăn uống hoặc đầu tư lâu dài... + Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, không cầm cố, sẵn sàng công chứng, hỗ trợ vay bank. Liên hệ ngay Em Hoàng- 0983405283 trước 30 phút để xem đất (Hỗ trợ tư vấn 24/7 miễn phí) Cam kết bán đúng giá-Không thu phí người mua- Hỗ trợ thủ tục sang tên. Chuyên mua bán ,ký gửi nhà đất Gia Lâm Long Biên.

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 261.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 261.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ đỏ