General Alert

Bán gấp 163m đất mặt tiền 11m mặt ngõ 266 Nguyễn Văn Cừ

Nguyễn Văn Cừ, Phường Gia Thụy, Quận Long Biên, Thành phố Hà Nội
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

20 Tỷ
(122699386.5/ m2)
Diện tích
163.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Bán gấp 163m đất mặt tiền 11m mặt ngõ 266 Nguyễn Văn Cừ
Diện tích: 163m2. Mặt tiền: 11m Đường: 4m. Hướng: Đông Bắc Giá bán: 125 triệu. Có thương lượng cho người mua thiện chí. Vị trí: Lô đất bán mặt ngõ 266 Nguyễn Văn Cừ, cách phố Nguyễn Văn Cừ chỉ 50m. Đất với mặt tiền rộng phù hợp phân lô hoặc định cư nhà vườn. Ngõ thông thoáng các ngả, thông ra các ngõ 62 Hoàng Như Tiếp, Hồng Tiến. +++ A/C xem nhà đất GỌI NGAY: 0933.916.555 – 0977.528.666 (TRẦN ĐỨC ĐIỂN BĐS) + Trần Đức Điển BĐS: Chuyên bất động sản vị trí đẹp hàng đầu Long Biên, Gia Lâm. + Hãy mua đất vì người ta không tạo ra nó nữa đâu. Gọi ngay tôi để tìm kiếm cơ hội đầu tư sinh lời cao. Gọi ngay: 0977.528.666

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 163.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 163.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ đỏ