General Alert

Bán dự án căn hộ Shizen Home view Sông 2PN, 2WC Quận 7

Bến Nghé, Phường Tân Thuận Đông, Quận 7, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

5.1 Tỷ
(66233766.2/ m2)
Diện tích
77.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Bán dự án căn hộ Shizen Home view Sông 2PN, 2WC Quận 7
Bán căn 2PN, 2WC (77m2) dự án Shizen Home Quận 7 View: Thành phố + sông 🌟 Vị trí ngay chân cầu Thủ Thiêm 4 (đường Bến Nghé, P. Tân Thuận Đông, Quận 7, TP HCM) CĐT: Gotec Land Kết hợp cùng Tập Đoàn Taisen ( Nhật Bản ) Pháp lý: Sổ Hồng vĩnh viễn - Khởi công: Tháng 01/2022 - Bàn giao dự kiến: Quý IV năm 2023 - Pháp lý: Đã có GPXD ( có thể xem pháp lý trực tiếp tại nhà mẫu) - Ngân hàng bảo lãnh: TPBank, Vietcombank ❤️ Thông tin dự án Shizen Home: - Tổng: 450 căn, có shophouse - Có 3 tầng thương mại tiện ích, mỗi tầng cao 6m +Tầng 1 có trung tâm thương mại quy mô vừa, dự kiến là AEON mall... +Tầng 2 là trung tâm khoáng nóng, nhà hàng nhật... +Tầng 3: hồ bơi mang phong cách Nhật, Gym, Yoga và nhà trẻ... 👉 Chính sách thanh toán: - Thanh toán 30% ký HĐMB - Hỗ trợ vay 70% - Ân hạn lãi:12 tháng - Ân hạn gốc: 18 tháng Liên hộ: 0972.172.979 Hạnh Ngọc

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 77.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 77.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng