General Alert

Bán đất xây Siêu Biệt Thự View Sông khu Compound EDEN,810m2 giá 200 tỷ

Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

200 Tỷ
(246913580.2/ m2)
Diện tích
810.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Bán đất xây Siêu Biệt Thự View Sông khu Compound EDEN,810m2 giá 200 tỷ
Diện tích sử dụng : 30x27m. (810 m2) Kết cấu: đất trống tiện xây Siêu Biệt Thự "cần bán đất trống VIEW trực diện Sông Sài Gòn khu an ninh bảo vệ 24/24 vô cùng VIP tập trung tất cả các biệt thự đẹp và đẳng cấp của Phường Thảo Điền, khí hậu ôn hòa dịu mát. Với diện tích sử dụng lên đến hơn 800m2 thích hợp xây dựng siêu biệt thự hồ bơi sân vườn. pháp lý sạch và an toàn có thể công chứng sang tên nhanh chóng." Giá bán 200 tỷ thương lượng cho khách thiện chí. Liên hệ: 0962766965 - Ngọc Ánh (Zalo - Viber) để đi xem. Cảm ơn bạn đã xem tin

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 810.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 810.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ đỏ