General Alert

Bán đất Vườn xã Hồng Thái Bắc Bình rẻ 90k/m2

Tỉnh lộ 715, Xã Hồng Thái, Huyện Bắc Bình, Tỉnh Bình Thuận
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

931.95 Triệu
(90000.0/ m2)
Diện tích
10355.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Bán đất Vườn xã Hồng Thái Bắc Bình rẻ 90k/m2
Lô đất vuông đẹp tại xã hồng thái - Bắc Bình- Bình Thuận Diện tích 10.355 m2 giá rẻ chỉ 90k/m2 quy hoạch đường kết nối liên huyện liên xã: cao tốc, biển, Sân Bay Phan Thiết

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 10355.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 10355.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ đỏ