General Alert

Bán đất vàng giá rẻ đầu tư gần Cao tốc, xã Hồng Thái, Bình Thuận.

Cao Thắng, Phường 12, Quận 10, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

834.4 Triệu
(149000.0/ m2)
Diện tích
5600.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Bán đất vàng giá rẻ đầu tư gần Cao tốc, xã Hồng Thái, Bình Thuận.
Bán đất vàng giá rẻ đầu tư gần Cao tốc, xã Hồng Thái, Bình Thuận. Diện tích: 5,600m2 Giá: 149.000đ/m2 Lô đất cách khu dân cư 500M cực gần đường lớn QL1A, mặt tiền đường, điểm nối từ Cao tốc xuống lô đất. Rất nhiều tiện ích xung quanh, đường liên huyện Phan Rí Cửa đi ra Sân bay, KDL Safari – Rạng Đông, trang trại dưa lưới Văn Minh cực kì gần. Cách lô đất 1,5KM là đường liên xã đi ra biển, lô đất có thế “ Tựa sơn, hướng thủy “ Tôi trồng 1 ít keo, tràm trên đất nay đến mùa thu hoạch, anh chị thích tôi để lại giá tốt. Tôi không làm việc qua trung gian, Quý anh/ chị có nhu cầu thật sự hãy liên hệ với tôi nhé, tôi hỗ trợ xem quy hoạch, pháp lý của sổ không tốn chi phí.

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 5600.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 5600.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ đỏ