General Alert

Bán đất Tổ dân phố 15 P. YÊN NGHĨA - Q. HÀ ĐÔNG, TP. HÀ NÔI - Oto vào

Yên Bình, Phường Yên Nghĩa, Quận Hà Đông, Thành phố Hà Nội
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

40 Triệu
(888888.9/ m2)
Diện tích
45.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Bán đất Tổ dân phố 15 P. YÊN NGHĨA - Q. HÀ ĐÔNG, TP. HÀ NÔI - Oto vào
BÁN ĐÂT TRUNG TÂM TỔ DÂN PHỐ 15 P. YÊN NGHĨA - Q. HÀ ĐÔNG, TP. HÀ NÔI ( Ô tô vào nhà, ngõ 5,5m - Đường nhựa 20m) ====> 1/ Diện tích: Sổ đỏ 71,3m2, Sủ dụng riêng 45m2 (Mặt tiền 4,46m) 2/ Hướng Đông Bắc => vị trí đối diện dãy 10 nhà mới xây mới. 3/Hiện Trạng: ( Nhà đối diện dãy nhà mới xây ) + Mặt Ngõ rộng 5m + Cách đường Hoà Bình 20m + Cách Park City 6km + Cách Đô thị đô nghĩa 1.1km 4/ Lơi thế: ===> Đất được xây nhà theo đất trong sổ, được phép xây 1 sàn 50m2 từ tầng 2 trở lên ( theo sổ đỏ) ===> Khu dân số mới Ngõ có 10 căn xây quy hoạch 3 tầng đối diện ===> Dự kiến cầu vượt tố hữu lê văn lương chạy thẳng thông ngõ 200m. ====> Taget thị trường ngắn Quý 1/2021 dự kiến làm đường ngắn hạn giá có thể 45 -50 triêu/ 6 tháng tới Quy hoạch ngõ sẽ thông đường lê văn lương vượt đê đi ven sông đáy cách 200m Liên hệ về giá 40 triệu/1m2 ( 45m2 ) không đàn phán dưới giá 39 triệu/1m2 Mobi 0989655556

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 45.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 45.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ đỏ