General Alert

Bán đất thổ vườn 500m2 MT đường Số 9, Tân Thông Hội, Củ Chi,500m2,1tỷ2

Đường số 9, Xã Tân Hội, Huyện Củ Chi, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

1.2 Tỷ
(2400000.0/ m2)
Diện tích
500.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Bán đất thổ vườn 500m2 MT đường Số 9, Tân Thông Hội, Củ Chi,500m2,1tỷ2
Diện tích: 500m2, lên thổ 300m2. - Tiện ích: + Mặt tiền đường 6m, xe ô tô lướt vi vu. + Gần khu dân cư đông đúc (hiện hữu), KCN chế xuất gỗ, trạm y tế, nhà thờ, trường học, UBND. + Giá rẻ bất ngờ, là nơi đáng để an cư, nghỉ dưỡng cuối tuần, trồng cây ăn trái hoặc hồ bơi. + Vị trí đẹp, thoáng mát, sạch sẽ, tiện nghi. + Là nơi kết nối giao thông hạ tầng quốc lộ 22. - Pháp lí: + Hỗ trợ vay vốn ngân hàng. + DT 10x50m. + Sổ hồng riêng, bao sang tên công chứng liền tay. - Giá: 1tỷ2 (còn thương lượng giá). Liên hệ: 0901 639 086 ( Ý Nhi )

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 500.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 500.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng