General Alert

Bán đất thổ cư tổ 4 Phúc Lợi đường xe máy tránh, DT 52m2 giá 2.15 tỷ

Phúc lợi, Phường Phúc Lợi, Quận Long Biên, Thành phố Hà Nội
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

2.15 Tỷ
(41346153.8/ m2)
Diện tích
52.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Bán đất thổ cư tổ 4 Phúc Lợi đường xe máy tránh, DT 52m2 giá 2.15 tỷ
Bán đất thổ cư tổ 4 Phúc Lợi đường xe máy tránh, DT 52m2 giá 2.15 tỷ vị trí đẹp. + Diện tích: 52m2 hướng Đông Nam. + Mặt tiền: 4,4 m. + Đường rộng 2m, cách đường ô tô 20m. + Chủ nhà thiện chí bán mảnh đất tổ 4 Phúc Lợi đường xe máy tránh nhau. Vị trí thửa đất gần trường học các cấp, chợ Phúc Lợi, xung quanh dân cư đông đúc, thân thiện, bán kính 1km là TTTM Vin Com, trường quốc tế. Thích hợp cho gia đình mua sinh sống lâu dài hoặc để đầu tư để dành cho con cái… + Vị trí: Vị trí đất thuộc tổ 4 Phúc Lợi. + Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, không tranh chấp, ngân hàng hỗ trợ vay vốn 70%. + Giá đất: 2.15 tỷ ( mua bán thương lượng ) + Liên hệ xem đất : 0917793666 - Em Đán: chuyên đất đấu giá, TĐC, Shophouse, đất thổ cư siêu vip. Cam Kết Bán Đúng Giá Không - Thu Phí Người Mua - Bạn Trao Niềm Tin- Chúng Tôi Trao Sự Hài Lòng Bất Động Sản Long Biên - Kênh thông tin mua bán kí gửi nhà đất Số 1 Gia Lâm, Long Biên!

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 52.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 52.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ đỏ