General Alert

bán đất thổ cư khu bàu cát- nguyễn hồng đào p.14.TB . 4,5mx10m, (45m2)

Nguyễn Hồng Đào, Phường 14, Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

7.6 Tỷ
(168888888.9/ m2)
Diện tích
45.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu bán đất thổ cư khu bàu cát- nguyễn hồng đào p.14.TB . 4,5mx10m, (45m2)
bán đất thổ cư khu bàu cát- nguyễn hồng đào p.14.TB . DT= 4,5mx10m, DTSD= (45m2) *** sổ hồng chính chủ. đất thổ cư . GPXD= được 5 tầng. vị trí= khu dân cư sầm uất , góc 2 mặt tiền . vừa ở , vừa KD buôn bán , mở VP-CTY. . ****giá= 7,6 tỷ . LH= 0938.866.096

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 45.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 45.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng