General Alert

Bán đất Tây Sơn, 62m2, lô góc, cách phố 30m, 5.1 tỷ

Tây Sơn, Phường Ngã Tư Sở, Quận Đống Đa, Thành phố Hà Nội
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

5.2 Tỷ
(86666666.7/ m2)
Diện tích
60.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Bán đất Tây Sơn, 62m2, lô góc, cách phố 30m, 5.1 tỷ
Bán đất Tây Sơn, 62m2, lô góc, cách phố 30m, 5.1 tỷ TRUNG TÂM- DÂN TRÍ TỐT- ĐẤT RỘNG- GẦN PHỐ- GIÁ CƠ BẢN- Sổ đỏ 52m2, thực tế sử dụng 62m2. - Hiện trạng đang là nhà cấp 4 đang cho thuê, xác định bán đất-Từ mặt phố đi vào tầm 300m- Ngõ trước nhà xe ba gác thoải mái rộng gần 3m- Nhà 3 mặt thoáng vĩnh viên- Đất phù hợp để ở, xây nhà cho thuê, làm văn phòng.

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 60.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 60.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ đỏ