General Alert

Bán đất tặng nhà cấp 4 cực vuông vức ngay Vườn Lài,An Phú Đông Q12

Vườn Lài, Phường An Phú Đông, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

23 Tỷ
(36858974.4/ m2)
Diện tích
624.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Bán đất tặng nhà cấp 4 cực vuông vức ngay Vườn Lài,An Phú Đông Q12
Bán lô đất cực khủng hơn 600m hiện có 1 nhà cấp 4 cũ tiện xây mới,khu đất nằm trung tậm quận An phú Đông. Diện tích 624m2(15.6*40) nên thuận tiên xây biệt thự khu nhà ở thương mai cực kỳ tốt,giá rẻ nhât khu vực nen mua đầu tư hoặc giữ tiền cực tốt. Kết nối cực tốt tới cầu sắt thông tới Nguyễn Văn Lượng Gò vấp ,đi tầm 4 phút ra tới Quốc Lộ 1A. Sổ hồng vuông vức,pháp lý chuẩn công chứng trong ngày

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 624.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 624.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng