General Alert

Bán đất Song Hành quận 12 diện tích: 90m2 sổ hồng riêng giá: 2 tỷ

Song Hành, Phường Tân Thới Nhất, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

2 Tỷ
(22222222.2/ m2)
Diện tích
90.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Bán đất Song Hành quận 12 diện tích: 90m2 sổ hồng riêng giá: 2 tỷ
Chính chủ cần bán nhanh lô đất trên đường Song Hành, phường Trung Mỹ Tây quận 12. Diện Tích: 5x18m=90m2, thổ cư đủ 100%. Sổ hồng riêng, sang tên công chứng lấy liền, xây dựng tự do. Khu dân cư đông đúc sầm uất nhộn nhịp. Chợ, ngân hàng, siêu thị, trường học, khu vui chơi giải trí, rạp chiếu phim ngay liền kề. Đường rộng, thuận tiện di chuyển. Giá: 2 tỷ Sang tên công chứng trong ngày Ngân hàng hỗ trợ 70%

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 90.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 90.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ đỏ